Strategy and Plans Development Books

Permanent URI for this collectionhttps://repository.mof.go.tz/handle/123456789/753

Browse

Recent Submissions

Now showing 1 - 5 of 5
  • Item
    Medium Term Revenue Strategy, 2025 - 2026 - 2027 - 2028.
    (Ministry of Finance, 2025-06) Tanzania, The United Republic
    The Medium-Term Revenue Strategy (MTRS) offers a comprehensive framework to steer revenue mobilization efforts in both the short and medium-term. This strategy aims to secure the additional resources needed for the execution of the Government Development Agenda. It is designed to foster stability and transparency in the revenue policy-making process and aims to gradually diminish the government's dependence on external and domestic loans. In this regard, the strategy will create a platform for generating domestic revenue from both the public and private sector, promoting inclusive growth and poverty reduction, while building on the successful implementation of various domestic revenue mobilization efforts over the years.
  • Item
    Mkakati wa Serikali wa Kuziwezesha Mamlaka za Serikali za Mitaa Kutekeleza Miradi yenye Kuchochea Upatikanaji wa Mapato ili ziweze Kujitegemea,2018
    (Wizara ya Fedha, 2018) Tanzania, Jamhuri ya Muungano
    Ni lengo la serikali kuhakikisha kwamba mamlaka za serikali za mitaa zinaendelea kutumia fursa za kimapato zilizopo katika maeneo yao
  • Item
    Mapendekezo ya Serikali ya Mpango Wa Maendeleo Wa Taifa 2021-2022
    (Wizara ya Fedha, 2021) Tanzania, Jamhuri ya Muungano
    Mpango wa Maendeloo wa Taifa wa Mwaka 2021./22 umeandaliwa kwa mujibu wa Ibara ya 63 (3) (c) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya Mwal
  • Item
    Mapendekezo ya Mpango wa Maendeleo wa Taifa,2019
    (Wizara ya Fedha, 2019) Tanzania, Jamhuri ya Muungano
    Mapendekezo ya Mpango wa Maendele wa Taifa w.i Mwaka 2019/20 yanal enga kuweka msingi k wa ajili ya maandalizi ya Mpango wa Mwaka 2019/20. Lvlpango huo u takuwa wa nne katika utekelezaji wa Mpango wa Taifa wa Jvfae:ndeleo wa Miaka lvUtano,2 016/17- 2020/21, wenye clhima ya Kujenga Uchumi wa Viwanda iii Kuchochea Mageuzi ya Uch u,ni na Maendeleo ya 1-Vatu.
  • Item
    Mapendekezo ya Mpango wa Maendeleo wa Taifa 2013-2014
    (Wizara ya Fedha, 2014) Tanzania, Jamhuri ya Muungano
    Mapendekezo ya Mpango wa Maendeleo wa Taifa wa mwaka 2015/16 ni ya Mpango wa mwisho katika utekelezaji wa Mpango wa Maendeleo wa Miaka Milano (2011/12 •2015/16) Iii kufikia malengo ya Dira ya Taifa ya Maendeleo 2025.