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Mishahara  
HESLB Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu  
HGA Mkataba wa Nchi Hodhi  
IDRAS Mfumo wa Kodi za Ndani  
IJA Chuo cha Uongozi wa Mahakama  
IMF Shirika la Fedha la Kimataifa  
ISTA Shirika la Kimataifa la Kupima Ubora wa Mbegu  
JDS Mfumo wa Uratibu wa Mwenendo wa Mashauri  
JNIA Kiwanja cha ndege cha Kimataifa cha Julius Nyerere  
KIA Kiwanja cha Ndege cha Kimataifa cha Kilimanjaro  
KILP Kiwanda cha Bidhaa za Ngozi Kilimanjaro  
KNMTC Chuo cha Taifa cha Hali ya Hewa  
LITA Wakala wa Vyuo vya Mafunzo ya Mifugo  
LNG Gesi Asilia (Kimiminika)  
LSP II Program ya Kulijengea Bunge Uwezo Awamu ya Pili  
MMEM Programu ya Maendeleo ya Sekta ya Elimu ya Msingi  
MSD Bohari Kuu ya Dawa  
MSM Mamlaka za Serikali za Mitaa 
MTAKUWWA Mpango Kazi wa Taifa wa Kutokomeza Ukatili Dhidi ya 

Wanawake na Watoto 
MTDS Mkakati wa Kusimamia Madeni katika Muda wa Kati  
MUCE Chuo Kikuu Kishirikishi cha Elimu Mkwawa  
MUSE Mfumo wa Uhasibu Serikalini 
MUST 
NBM 

Chuo Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya  
Rajamu ya Taifa  

NEDF Mfuko wa Maendeleo ya Wajasiriamali Wananchi  

NEEC Baraza la Taifa la Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi 
NEMC Baraza la Taifa la Usimamizi wa Mazingira 
NFRA Wakala wa Taifa wa Hifadhi ya Chakula 
NIC Shirika la Bima la Taifa 
NIDC Kituo mahiri cha kuhifadhi Data 
NIT Chuo cha Taifa cha Usafirishaji 
NMNAP 
NMTC 

Mkakati Jumuishi wa Kitaifa wa Lishe 
Chuo cha Taifa cha Hali ya Hewa  

NPMIS Mfumo wa Kitaifa wa Kusimamia Miradi ya Maendeleo 
NSC Kamati ya Mbegu ya Taifa 
OECD Shirika la Ushirikiano wa Maendeleo na Uchumi  
OSC Huduma za Uwekezaji Mahala Pamoja  
PFMRP Programu ya Maboresho ya Usimamizi wa Fedha za Umma 
PPP Ubia baina ya Sekta ya Umma na Binafsi  
PSSSF Mfuko wa Pensheni kwa Watumishi wa Umma 
RBF Mpango wa Malipo kwa Ufanisi 
REA Mfuko wa Nishati Vijijini 


































































































































































































































































































































































































































